Mã SP :
Quy cách : 40 viên
Hãng sản xuất : ESUESU
Viên uống giảm đau hạ sốt Eve Quick 40v Nhật Bản được ưa chuộng tại thị trường nội địa. Thành phần giúp giảm đau, đau đầu, đau răng, đau bụng, đau nhức xương khớp,... ít tác dụng phụ so với các loại thuốc giảm đau khác. Chứa ibuprofen nhanh chóng làm giảm đau, hạ sốt kết hợp giữa cafein khan và Allylisopropylacetylurea nâng cao hiệu quả an thần của thuốc.
Công dụng và Ưu điểm viên uống giảm đau hạ sốt Eve Quick 40v:
- Giảm đau nhức đầu, đau cứng cổ, đau răng, đau bụng kinh, đau họng và đau khớp, đau cơ, đau dây thần kinh, đau lưng, đau sau khai thác, đau thâm tím, đau tai, đau gãy xương, bong gân đau, đau chấn thương, hạ sốt khi sốt, ớn lạnh...
- Không chỉ hỗ trợ trị cảm cúm, mà nó còn có hiệu quả trên mọi chỗ đau trên cơ thể.
- Dễ uống không gây khó chịu. Giảm nguy cơ tác dụng phụ như một số loại thuốc giảm đau có chứa steroid
- Không chứa chất độc hại, chất gây nghiện,... an toàn cho người lớn trên 15 tuổi
Thành phần chính: Ibuprofen 150 mg, Cafê khan 80 mg; Allyl isopropyl axetyl urea 60 mg.
Thành phần phụ: Magie oxit 100mg, anhydrit silicic, cellulose hydroxypropyl, cellulose, hypromellose, stearic axit Mg, macrogol, talc, titan oxit.
Cách dùng viên uống giảm đau hạ sốt Eve Quick 40v:
- Người lớn trên 15 tuổi, uống 1 lần 2 viên. Tối đa ngày 3 lần và chỉ uống khi đau.
- Mỗi lần uống cách nhau 4 tiếng, không uống khi bụng đói.
- Trẻ em dưới 15 tuổi, bà bầu dưới 12 tuần tuổi hoặc đang cho con bú không sử dụng.
- Không uống thuốc đau đầu Eve Quick sau khi uống rượu.
*** Lưu ý:
- Bệnh nhân bệnh tim, thận, gan, lupus đỏ toàn thân, dạ dày tá tràng, loét tá tràng, bệnh Crohn, bệnh mô liên kết không dùng thuốc giảm đau hạ sốt EVe Quick Nhật Bản 40v.
- Thuốc có chứa thành phần gây buồn ngủ, chống chỉ định với người vận hành máy, tài xế,..
- Người cao tuổi, đang điều trị bệnh hoặc bị tiền sử bệnh tim gan thận, bệnh loét dạ dày, tá tràng cần hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.
- Không dùng quá liều và dùng chung với thuốc an thần, thuốc say xe.
Hotline